Bến xe Phía Nam Bến xe Đại Lộc Quảng Nam
Hình thức
Cố định
Thời gian
14h30 (-5,14,23,30 âm)
Lộ trình
Bến xe Đại Lộc - ĐT 609B - Ngã tư Ái Nghĩa - QL14B - QL1A - Bến xe phía Nam Tp Huế
Bến xe Phía Nam Bến xe trung tâm Đà Nẵng
Hình thức
Xe buýt
Thời gian
5h đến 19h cách 15 phút có 01 chuyến
Lộ trình
Bến xe phía Nam Tp Huế - Ga Cầu hai - Ngã ba cảng Chân Mây - Lăng Cô - Bến xe TT Đà Nẵng
Bến xe Phía Nam Bến xe Trường Hải
Hình thức
Cố định
Thời gian
4h30, 10h, 11h30
Lộ trình
Bến xe Trường Hải Bình Phước - QL1A - QL19 - QL14 - ĐT741 - Bến xe phía Nam Huế và ngược lại
Bến xe Phía Nam Bến xe khách Quy Nhơn
Hình thức
Cố định
Thời gian
17:30
Lộ trình
Bến xe khách Quy Nhơn - QL1 - Bến xe phía Nam Huế
Bến xe Phía Nam Bến xe khách Quy Nhơn
Hình thức
Cố định
Thời gian
9:00
Lộ trình
Bến xe khách Quy Nhơn - QL1 - Bến xe phía Nam Huế
Bến xe Phía Nam Bến xe KonTum
Hình thức
Cố định
Thời gian
18h30 hàng ngày
Lộ trình
Bến xe phía Nam - QL1 - Bến xe Kon Tum